
. 

OFISI YA RAIS 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 

04 Juni, 2025 

MABADILIKO YA RATIBA YA USAILI KADA YA TRANSCRIBER II SIGN LANGUAGES 

INTERPRETER  

CHUO KIKUU KISHIRIKI CHA ELIMU MKWAWA(MUCE) 

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma anawajulisha waombaji kazi 

wote wa kada ya Transcriber II Sign Language Interpreter ambayo mwajiri wake ni 

Chuo Kikuu Kishiriki cha Elimu Mkwawa (MUCE) kuwa kuna mabadiliko ya ratiba ya 

usaili. 

Wasailiwa wote wa kada ya Transcriber II Sign Language Interpreter mnataarifa kuwa 

kutakuwa na usaili wa vitendo utakaofanyika tarehe 05 Juni,2025 na usaili wa 

mahojiano utafanyika tarehe 06 Juni,2025. 

Usaili wa vitendo na mahojiano utafanyika Chuo Kikuu Kishiriki cha Elimu Mkwawa 

(MUCE) Iringa.  

Aidha, maelekezo mengine muhimu yatabaki kama yalivyotolewa kwenye tangazo la 

awali la kuitwa kwenye usaili. 

 Imetolewa na : 
 Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 


